Home Music Shetta – Hatufanani Lyrics ft. Jux & Mr Blue

Shetta – Hatufanani Lyrics ft. Jux & Mr Blue

Shetta ft. Jux & Mr Blue – Hatufanani Lyrics

yah Baba Kaylaa
kaylaa

you know what it is baby(okey)
skiza
Eyoo elimu ya mjini ndo imenitoa bench
Na game na lisakata kama vita haviniwezi
sina nyendo za pupa, kuhustle nisha gradute
am the man tena super, kwa kuchakachua cash

Good time kila siku mara nyingi ziko bank
balance kama manga hazinivuki hizi rank
kuogopa na kushoboka sawa na kujitia doa
so fala kwa mamiko ukisimamia show

SEE ALSO:  Afro Brotherz – Umoya ft. Indlovukazi

homeboy
ngumi za nini ujanja kumake doh
of course shatta to shatta zaidi ya kumake show
napojaribu nikifeli ujuwe nina plan B
na plan B isha chunga mila ni pipi mpaka debi

masaa yake elfu tisa mia tisa tisini na tisa
makolo wabaki wao tu manyoka kibisa biso
(ujinga kabisa)
nina expose ya maisha, I can push
Pushi la kuvuta na siri (kwani)

wanataka kufanana
hatufanani nao
habari zetu wanazo
hatuzijui zao
story zetu wanatoa kwa dada zao
na wao wanasoma kwenye mitandao
(oooooh oooh…)
wanaforci tufanane nao
(oooooh oooh…)
hatutaki kufanana nao(beiby)

wako merry ooh kwa club
wanalewa wanayumba
star niko sites najenga majumba
kisha jua unachagua Vuitton au vumba
nimekua nishajua Mungu sio dumba

SEE ALSO:  Rich Mavoko – Doro (Song, Lyrics & Video)

bitch be humble, less kwa kimada
hujui kukatika basi changia hata mada
rider wa deal cheki ibada
we go harder!

chilling with bling bling star
kama gucci and prada
mpaka mkiniona msemee
(shikamoo baba)

heeh yeah
I give some more dada
oldskul kama vile Peter more brother
change style huwezi change roho saba
mdudu wrong shada, dada sugua gaga
huwezi iweka hapa
me na haba na haba na haba haba nimejaza kibaba

wanataka kufanana
hatufanani nao
habari zetu wanazo
hatuzijui zao
story zetu wanatoa kwa dada zao
na wao wanasoma kwenye mitandao
(oooooh oooh…)
wanaforci tufanane nao
(oooooh oooh…)
hatutaki kufanana nao(beiby)

SEE ALSO:  Official Music Video: Shane Eagle – Black

wanataka kufanana
hatufanani nao
habari zetu wanazo
hatuzijui zao
story zetu wanatoa kwa dada zao
na wao wanasoma kwenye mitandao
(oooooh oooh…)
wanaforci tufanane nao
(oooooh oooh…)
hatutaki kufanana nao(beiby)

Also Download Latest Song: JEALOUSY Mp3 Download


CLICK HERE TO SEE THE LATEST SOUTH AFRICAN SONGS TO DOWNLOAD


Scroll Down Below To Drop A Comment And See More Interesting Posts: