Home Music Hamisa Mobetto – Tunaendana Lyrics (Song)

Hamisa Mobetto – Tunaendana Lyrics (Song)

Hamisa Mobetto – Tunaendana Lyrics

Watch Lyrics Video:

(aaah aaaah aaah)
(mmmmh mmmmh)

penzi letu nuru,
lang’ara hata gizani
na ujisikie huru
ukiwe na mie

visenti viduchu
uvitulize nyumbani
aah mi ndo kibubu,
chako weee

ona we mkalia moyo
mi umeniweza ooooh sana ooh
na ukicheka hivyo vidimple,
ata ukitabasamu, unanimaliza weeh

nisipo kuona na kosa nafuu
nikikukosea pressure yangu juu juu
penzi usije egeza barafuu
ukaliyeyusha aaah

penzi letu raha sana
wapambe wapate taabu sana
usije vuja ukapakacha
tugandane kama mama na kachanga

penzi letu raha sana
wapambe wapate taabu sana(eeeh)
usije vuja ukapakacha
tugandane(oooh)

tunaenda
tunaendana
tunaendana mimi na wewe

SEE ALSO:  Mlindo The Vocalist - Ancestors Lyrics (Song)

oooh tunaendana na weee
(aaah eeeh)

mimi na wewe tugandane kama kucha na kidole
mimi na wewe kifo ndo kitutenganishe
mimi na wewe nibebishe mpaka waone kero
na mimi nikupe ata saa robo

shauri yao
shauri yao waone kero
shauri yao si twaenda pole baba

shauri yao
shauri yao waone donge
shauri yao si twaenda pole baba


BROUGHT TO YOU BY TINAMAGAZINE.COM
Scroll Down Below To Drop A Comment And See More Interesting Posts: