We present to you below Rich Mavoko Naogopa Lyrics, watch lyrics video below and read text too.

Watch Lyrics Video:

Rich Mavoko Naogopa Lyrics

Verse 1:

This is awesome

Freenation
Nipige guitar, keyboardi
I will sing as well
Niimbe tamu melody
I will take from there
Remember Mtukudzi todii
Ukumbuke wee
Niforce nilipe kodi
Niishi nawe
Nimeridhika mtoto we maridhawa(kwa umboo)
Patashika chingi kagawa (kirungooo)
Kama nakuona unaingia chumbani
(unaingia chumbani)
Nakuona unapanda kitandani (eeh)
oooh my sweetie bby
I miss you ooh
(umebeba moyo wangu)
I Love you oooh
My sweetie bby
I miss you ooh
Unaninogesha kwacha chondo
I love you (oooh)
My sweetie bby (oooh)
Naogopa ugonjwa wa moyo (huo huo)
ugonjwa wa moyo huo
Naogopa ugonjwa wa moyo huo
Moyo nitaubebaje?
Naogopa ugonjwa wa moyo huo
ugonjwa wa moyo huo (huo)
Kukuacha naanzaje?
aaah aaah Salima
Mama Salima
(hahahaha)
Papi kocha chea Salima
(Salima mi bado)
aaah aaah naimba
Kweli naimba
Umenibisha kisa akaenda(aaah)
(nizike)
Kule mchupa mchideo
(mchideo na mchideo)
Nilikuona kwenye chideo
(chideo na chideo)
Mchezaji kapewa dondo(kocho kocho)
Mi kwako kwa kumdondo (kocho kocho)
Mpenzi upofu fungua zako chongo(kocho kocho)
Mpenzi ooooh
my sweetie bby oooh
I miss you ooh
(umebeba moyo wangu)
I Love you oooh
My sweetie bby
I miss you ooh
Unaninogesha kwacha chondo
I love you (oooh)
My sweetie bby (oooh)
Naogopa ugonjwa wa moyo (huo huo)
Ugonjwa wa moyo huo
Naogopa ugonjwa wa moyo huo
Moyo nitaubebaje?
Naogopa ugonjwa wa moyo huo
ugonjwa wa moyo huo (huo)
Kukuacha naanzaje?

Watch Lyrics Video:

BROUGHT TO YOU BY TINAMAGAZINE.COM
Scroll Down Below To Drop A Comment And See More Interesting Posts:
SEE ALSO:  Mshoza - Ayina Chorus Lyrics