Home Music Otile Brown – Niacheni Song Lyrics

Otile Brown – Niacheni Song Lyrics

Below is a lyrics to Otile Brown Niacheni song, read and watch lyrics and listen to song below.

Otile Brown Niacheni Lyrics

Je! Una tatizo? Upole na utulivu. Hakuna kilichobadilika. Hoteli ya New Orleans, Louisiana
Kila mtu anayekufa ni mmoja wetu. Sikuwezi leo ninaweza
Shukrani siku moja zaidi, heshima kuomba “Baba yetu”
Ugumu? Kawaida, kuingiza zaidi ya asili
Paradiso ya uzuri na machafuko
RJ ni nzuri na mbaya kutembea mkono kwa mkono kwenye kona
Hasira za kutoa fidia katika mstari
Mhandisi? La, mtangazaji
Chukua kito hiki!
Kwa sababu tu nikiingia Rio de Janeiro mkono wangu
Tayari unahisi hali ya hewa (RJ)
Ni wangapi kati ya wale wanaokufa? (Wangapi)
Wanaweza kuhitimu katika dawa
Ukweli ni sio kama hii
Ni tofauti kwa wale wanaotoka chini
Walisema hawakuweza kutoa

SEE ALSO:  AliKiba Hela Lyrics (Song) + Translation

Leo ni makofi, ilikuwa esculacho
Nao wanajua kwamba nina fedha (fedha)

Timu yangu haina kupoteza wala haifai (wala haina kufunga)
Tayari umechukuliwa kalamu, kisha kumbuka plaque
Shati 7 tu, lengo la sahani (bahati sana)

[Chorus]
Imekuwa ya muda gani tangu tumekuwa hapa? (Imekuwa muda gani?
Situtumia ushauri kutoka kwa mtu yeyote ambaye sijawahi kuona (Tafadhali nifanye, haki)
C anaongea vibaya lakini haishi kile nilichoishi (wala haishi)
Kwa hiyo unataka vita, nimekwisha kushinda (hii niliyoshinda tayari)
Imekuwa ya muda gani tangu tumekuwa hapa? (Imekuwa muda gani?
Situtumia ushauri kutoka kwa mtu yeyote niliyewahi kuona (kamwe)
Anazungumza vibaya lakini haishi maisha niliyoishi (wala haishi)
Kwa hiyo nitaipigana vita, nimekwisha kushinda

SEE ALSO:  Sarkodie – State Of Mind Ft. Scata Bada (Get Song, Lyrics & Video)

[Mstari wa 2]
Kwa kuwa nimekuwa mtoto, nataka kila kitu, au tuseme, tangu nilikuwa mvulana
Kwa nani anayekupa ulimwengu: “ni mtego, Bino”
Sisi sote tuna sawa, au bora: hakuna mtu ana nguvu nyingi
Wengine wanataka kukuona vizuri lakini hakuna bora kuliko wao
Kama siku zote, mimi bado ni intact.

Kwa sasa kuvuka mipaka
Imani yangu kwa Mungu sio agano (imani tu)
Kuvunja vikwazo vya chini
Changamoto ni nishati yetu ilikuwa nini Petrobras alikuwa akisema
Leo petroli haipo (kawaida)
Tunaendelea kutoa gesi
Haikuwa rahisi, ni ngumu, kuruka kwa kasi kuliko kombora.
Kushinikiza ambayo ilikuwa na maana ya kukusaidia leo ni kukuondoa.
Ninahisi kuwa imara na nguvu (zaidi)
Kuheshimu ahadi yangu
Nilipouhitaji, ni nani aliyeunga mkono? Sasa ushindi: ulevivu wangu

SEE ALSO:  Da Fresh & DJ Athie – Konakele ft. Busiswa

[Chorus]
Imekuwa ya muda gani tangu tumekuwa hapa? (Imekuwa muda gani?
Situtumia ushauri kutoka kwa mtu yeyote ambaye sijawahi kuona (Tafadhali nifanye, haki)
C anaongea vibaya lakini haishi kile nilichoishi (wala haishi)
Kwa hiyo unataka vita, nimekwisha kushinda (hii niliyoshinda tayari)
Imekuwa ya muda gani tangu tumekuwa hapa? (Imekuwa muda gani?
Situtumia ushauri kutoka kwa mtu yeyote niliyewahi kuona (kamwe)
Anazungumza vibaya lakini haishi maisha niliyoishi (wala haishi)


CLICK HERE TO SEE THE LATEST SOUTH AFRICAN SONGS TO DOWNLOAD


Scroll Down Below To Drop A Comment And See More Interesting Posts: