Home Music Willy Paul Msafi Ft Nandy – Njiwa (Song, Lyrics & Video)

Willy Paul Msafi Ft Nandy – Njiwa (Song, Lyrics & Video)

It’s another new sound and it’s Paul Msafi Njiwa, get song, lyrics and video below.

Willy Paul Msafi went hard on this fresh dope new banging single described “Njiwa” featuring Nandy download mp3 and share your thoughts.

Click Here To Get Song

Click Here To Get Song

Msafi Njiwa Lyrics Lyrics

Hiyo ni Vegedream kutoka Gagnoa
21 Niliacha shule, mara ngapi nilifukuzwa
Nilihesabu seille-o yangu (pori) wakati wa saa za gundi
Bicrave inifanya capsize
Nilitumia masaa na wewe kwenye simu
Uliomba kwangu kuacha
Lakini mimi miss miss biff, mimi haja tani

Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi

SEE ALSO:  Killer T – Zvinorema

Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi

Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)

Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)

Lazima tuwe na moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah

Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah

Nilichagua biff, nilichagua tiketi
Ninapenda kununua mifuko ili kukuona unasumbua
Yeye hakutaka kuchagua mimi kama sikuwa na tiketi
Siwezi kuruhusu uende wangu ambao hakuna mtu anatarajia
Na hiyo inakuzuia kusisimua, mtoto
Unajua ni bora kuliko mimi lakini hujaacha kunisema, mtoto
Aidha bibi au mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu
Kuwa bibi au kuwa mimi
Umeniambia kuchagua mtoto wangu

SEE ALSO:  Nichume – Thobela ft. Mobi Dixon & T-Love

Kuwa bibi au kuwa mimi

Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)

Lazima tuwe na moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah

Hapa ????? na bila ya mold wewe ni kitu

Mama yangu aliniambia utaona marafiki zako siku ambayo huna kitu
Kwa hiyo nikanywa kikombe na nikamka
Huko ni wakati wa akaunti nitazipiga wote
Wote wanasema Kichina wakati wanapaswa kulipa
Ninapoenda kufanya uchafu sitastahili kupiga

Lazima tuwe na moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah
Mimi ni lazima kula moula, moula, moula ah ah

SEE ALSO:  Wordz – Through The Grapevine

Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)

Machapisho (POLITSAY)
Machapisho (POLITSAY)

???? alichagua moula kwa sababu Bongo DJ alichagua moula
Zaoui alichagua moula, Focono alichagua moula
Rcaraia alichagua moula, hata Yakuza alichagua moula
???? alichagua moula, na DJ Cor alichagua moula

Also Download Latest Naija Amapiano Song: TROUBLE Mp3 Download


CLICK HERE TO SEE THE LATEST SOUTH AFRICAN SONGS TO DOWNLOAD


Scroll Down Below To Drop A Comment And See More Interesting Posts: